DIAMOND PLATINUM APIGA KAMPENI YA NGORONGORO CREATER.

Diamond Platinum ni moja kati ya wasanii ambao wanafanya vizuri sana katika game la muziki hapa Tzee hata nje ya Tzee. Habari ambayo tumeipata khusu Msanii huyu ni kwamba kwa siku ya leo ameanza kampeni yake ya Ngorongoro Crater.Baada kupata taarifa hiyo msanii huyu aliandika ujumbe huu katika site yake baada ya kuanza kampeni hiyo huyu hapa anafunguka"Pamoja na kuja kupunguza mawazo lakini sehemu kama hii inasaidia kuelemisha, mwito wangu kwa watanzania wenzangu, mashule hata vyuo waweze kuja hapa, inakuwa rahisi zaidi kumfundisha mtoto kuhusu Simba, Twiga, au bonde la Ngorongoro kwa kumuonyesha hiki kiko hivi, nadhani kama watoto watakuwa wanasoma kwa vitendo hawawezi kushindwa mitihani yao kwa sababu kumbukumbu inabaki kichwani kwa kile walichokiona,”Hayo ndiyo maneno ya mtu mzima Diamond wa wasafi baada ya kufika Ngorongoro.








Share on Google Plus
Ahsante kwa kutembelea site yangu, unaweza kunicheki kwenye mitandao ya kijamii kwa kubonyeza icons juu kulia na kunipata moja kwa moja kwenye Facebook, Twitter na Instagram...Endelea kuwa karibu yangu ili uweze kufikiwa na chochote kinachonifika.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments:

Post a Comment